Khi nhấn vào download, đồng nghĩa rằng bạn đồng ý các chính sách bảo mật và quyền riêng tư và nhận các thông tin từ Thinking School qua các kênh về chương trình lãnh đạo và các chương trình liên quan khác.
![post xem lai seminar 18](https://thinkingschool.vn/wp-content/uploads/2024/07/post-xem-lai-seminar-18.jpg)
📚 Xem lại seminar ''Giải quyết vấn đề sáng tạo''
Nội dung seminar này sẽ giúp bạn:
- Phân tích và nhận diện vấn đề cốt lõi: Hiểu rõ vấn đề từ gốc rễ, không chỉ giải quyết các triệu chứng bề mặt.
- Vận dụng lý thuyết 3 tầng tư duy trong giải quyết vấn đề: Tầng biểu hiện, tầng phương pháp và tầng tư duy để tìm ra giải pháp toàn diện và hiệu quả nhất.
- Thảo luận các tình huống thường gặp: Một số tình huống trong công việc để cùng mọi người thảo luận và tìm ra hướng giải quyết tối ưu.
Đây là cơ hội tuyệt vời để bạn nắm vững các kỹ năng cần thiết để đối mặt với những thách thức hàng ngày.
📥 Đừng quên tải tài liệu kèm theo để nắm bắt đầy đủ kiến thức đã được chia sẻ trong buổi seminar.
Để tiếp tục học hỏi và cải thiện mời bạn xem lại Seminar “Giải quyết vấn đề sáng tạo” do Thinking School tổ chức với sự chia sẻ của diễn giả: Ths. Hoàng Kim Dương và Khách mời.
🌟Hãy tiếp tục theo dõi và tham gia các chương trình sắp tới của Thinking School để không ngừng học hỏi và phát triển. Chúc các bạn luôn duy trì được cảm hứng học tập suốt đời!
💐💐Thinking School xin cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia seminar. Chúc các bạn sẽ có nhiều tiến bộ trên hành trình nâng cao kỹ năng, trở thành người giao tiếp thuyết phục, tư duy rõ ràng và đạt được nhiều thành công.
Link đăng ký tham gia các Seminar tiếp theo: Tại đây
Điền thông tin vào form để tải đầy đủ tài liệu.
Mọi thắc mắc gì có thể liên hệ qua:
- Facebook Thinking School
- Email: info@thinkingschool.vn
- Hotline: 0909 00 64 09