Khi nhấn vào download, đồng nghĩa rằng bạn đồng ý các chính sách bảo mật và quyền riêng tư và nhận các thông tin từ Thinking School qua các kênh về chương trình lãnh đạo và các chương trình liên quan khác.
![seminar 12 xem lai](https://thinkingschool.vn/wp-content/uploads/2024/06/seminar-12-xem-lai.jpeg)
Đào tạo đội ngũ của Doanh nghiệp vừa và nhỏ
- Làm sao tiết kiệm và hiệu quả?
Nhiều doanh nghiệp đã từng đối mặt với khoản lỗ lên đến hàng trăm triệu đồng sau khi áp dụng chương trình đào tạo nhân sự không phù hợp. Các khóa học được thiết kế mà không căn cứ vào nhu cầu thực tế của nhân viên, dẫn đến việc không cải thiện được kỹ năng làm việc hay nâng cao hiệu quả sản xuất. Đây là một bài học đắt giá về tầm quan trọng của việc của việc lựa chọn và thiết kế chương trình đào tạo phù hợp.
Seminar “Đào tạo đội ngũ doanh nghiệp vừa và nhỏ: Làm sao tiết kiệm và hiệu quả?” vào ngày 2/6/2024 sẽ giúp bạn giải đáp những băn khoăn về đào tạo nhân sự:
Nhận diện nhu cầu đào tạo thực tế của nhân viên.
Áp dụng các phương pháp đào tạo tiết kiệm và hiệu quả.
Đánh giá và điều chỉnh chương trình để phù hợp với đặc thù của từng doanh nghiệp.
Tránh lãng phí tài chính và thời gian trong đào tạo.
Mời bạn xem lại Seminar “Đào tạo đội ngũ của Doanh nghiệp vừa và nhỏ – Làm sao tiết kiệm và hiệu quả?” do Thinking School tổ chức với sự chia sẻ của diễn giả: TS. Vũ Thế Dũng và Khách mời.
💐💐Thinking School xin cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia seminar. Chúc các bạn sẽ có nhiều tiến bộ trên hành trình nâng cao kỹ năng, trở thành người giao tiếp thuyết phục, tư duy rõ ràng và đạt được nhiều thành công.
Link đăng ký tham gia các Seminar tiếp theo: Tại đây
Điền thông tin vào form để tải đầy đủ tài liệu.
Mọi thắc mắc gì có thể liên hệ qua:
- Facebook Thinking School
- Email: info@thinkingschool.vn
- Hotline: 0909 00 64 09