Khi nhấn vào download, đồng nghĩa rằng bạn đồng ý các chính sách bảo mật và quyền riêng tư và nhận các thông tin từ Thinking School qua các kênh về chương trình lãnh đạo và các chương trình liên quan khác.
![banner xem lai seminar 19](https://thinkingschool.vn/wp-content/uploads/2024/07/banner-xem-lai-seminar-19.png)
📚 Xem lại seminar ''Design Thinking trong giải quyết vấn đề''
Ngoài ra, đừng quên tải những tài liệu hữu ích từ buổi seminar để có thể ôn tập và áp dụng vào công việc hàng ngày của bạn.
Buổi seminar này không chỉ giúp bạn nắm vững các kỹ năng cần thiết mà còn mang đến những tình huống thực tế trong công việc để cùng nhau thảo luận và tìm ra giải pháp cho tình huống của riêng mình.
📥 Đừng quên tải tài liệu kèm theo để nắm bắt đầy đủ kiến thức đã được chia sẻ trong buổi seminar.
Để tiếp tục học hỏi và cải thiện mời bạn xem lại Seminar “Design Thinking trong giải quyết vấn đề” do Thinking School tổ chức với sự chia sẻ của diễn giả: Ths. Hoàng Kim Dương và Khách mời.
🌟Hãy tiếp tục theo dõi và tham gia các chương trình sắp tới của Thinking School để không ngừng học hỏi và phát triển. Chúc các bạn luôn duy trì được cảm hứng học tập suốt đời!
💐💐Thinking School xin cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia seminar. Chúc các bạn sẽ có nhiều tiến bộ trên hành trình nâng cao kỹ năng, trở thành người giao tiếp thuyết phục, tư duy rõ ràng và đạt được nhiều thành công.
Link đăng ký tham gia các Seminar tiếp theo: Tại đây
Điền thông tin vào form để tải đầy đủ tài liệu.
Mọi thắc mắc gì có thể liên hệ qua:
- Facebook Thinking School
- Email: info@thinkingschool.vn
- Hotline: 0909 00 64 09